* โฆษณา

General | 29 ตุลาคม 2009, 11:41:28 am
ค้นหาตำแหน่งเพื่อนด้วย iphone ได้แล้วครับ

morganite

• มือใหม่หัดขี่
  • *
  • 8
ต้องมี e-mail ของ gmailก่อนนะครับ

http://www.google.com/intl/th_th/latitude/intro.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2009, 02:01:16 pm โดย morganite »

SuperBlack

• Administrator
  • 1,559
ผมว่าจะมีแต่ภรรยาตามหาสามีมากกว่า  ;D

ร้านตาเบิ้ล

• จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชิวิตให้คนอื่นอิจฉา
  • 11,338
  • ทัักทายกันที่หน้า facebook อับเดทตลอด24ชั่วโมง
    • http://bleoon.hi5.com
ใช้ไงอ่ะ เล่นม่ะเป็น
เ้ข้าไปทัักทายกันที่หน้า facebook อัปเดทตลอด24ชั่วโมง  
www.facebook.com/bigscootersociety

T-MAX 222

• สมาชิกเต็มตัว BS-Thailand
  • 241
ผมว่าจะมีแต่ภรรยาตามหาสามีมากกว่า  ;D
นั้นดิ ภรรยาห้ามรู้เด็ดขาด
Auto Raider Shop
จำหน่ายหมวกกันน๊อก ถุงมือ เสื้อแจ๊คเก็ต นำเข้าจากต่างประเทศ
085-145-1414,083-422-0002

morganite

• *
  • 8
ใช้ไงอ่ะ เล่นม่ะเป็น

ตามนี้เลยครับ http://www.siampod.com/wp/2009/07/24/google-latitude-for-iphone/

จะเล่นต้องมี
1) อุปกรณ์ iPhone และ iPod touch ที่ใช้เบราว์เซอร์ Safari (ต้องมีระบบปฏิบัติการ รุ่น 3.0 ขึ้นไป) เท่านั้นครับ

2.ต้องมี gmail ก่่อนนะครับ

3.เข้า safari แล้ว กด www.google.com/latitude

4. เข้าระบบแล้ว ใส่ email กับ password เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2009, 01:37:12 pm โดย morganite »

Draf

• BS - V.I.P
  • 304
  • TP Jewelry : Eternity Of Diamond
เล่นไม่เป็น  ใช้ไง
TP Jewelry : Eternity Of Diamond
BSC is not a bike. BSC is a personal link with friendship. It allows you to have a memory. BSC is a cool jazz. It is anything but a bike. So, just let me riding BSC.

Draf

• 304
  • TP Jewelry : Eternity Of Diamond
เล่นได้แล้ว   ขอบอกไม่workอย่างมาก   โดนจับได้แน่ๆ  เป็นไปได้ ลบกระทู้นี้เถอะ  555
TP Jewelry : Eternity Of Diamond
BSC is not a bike. BSC is a personal link with friendship. It allows you to have a memory. BSC is a cool jazz. It is anything but a bike. So, just let me riding BSC.

jo yenta4

• 1,469
  • ทำดีร้อยครั้ง ผิดแค่ครั้งเดียว ก็รู้สึกถึงความเลวของตัวเองจริงๆ
แล้วทีนี้จะหนีไปไหนได้อ่ะ.....บอกไปตีกอล์ฟ.....แล้วไมสนามกอล์ฟอยู่รัชดาว่ะ55555555
จิตใต้สำนึก ด้านมืดของสันดาน เพิ่งรู้ว่ามันน่ากลัวขนาดไหน... มันคงหลอนชีวิตนี้ไปตลอดกาล!!!

TNT

• 796
    • เที่ยวญี่ปุ่น
Re: ค้นหาตำแหน่งเพื่อนด้วย iphone ได้แล้วครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2009, 02:04:26 pm »
เป็นฟังก์ชั่นที่น่ากลัวมากกกก

Draf

• 304
Re: ค้นหาตำแหน่งเพื่อนด้วย iphone ได้แล้วครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2009, 03:45:18 pm »
ถ้า offline แล้วยังหาเจอ   ซวยแน่ 

นี้แหละ เหตุผลที่ผมใช้ iphone    เพราะไม่มีกล้องข้างหน้า  อิอิ

morganite

• *
  • 8
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2009, 04:12:10 pm »
ถ้า offline แล้วยังหาเจอ   ซวยแน่ 

นี้แหละ เหตุผลที่ผมใช้ iphone    เพราะไม่มีกล้องข้างหน้า  อิอิ

ตั้งได้ครับว่าจะไม่โชว์

Dog lure

• *
  • 27
แล้วทีนี้จะหนีไปไหนได้อ่ะ.....บอกไปตีกอล์ฟ.....แล้วไมสนามกอล์ฟอยู่รัชดาว่ะ55555555
ก็บอกเมียว่าไปตีกอล์ฟหลุม19 หญ้าสีดำ สิเฮียโจ ;D

natawanh

• 321
  • หนูจะผ่า หนูจะผ่า มีอะไรมั๊ย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 08:47:43 pm »
สุดยอดเลยครับ เยี่ยมมากๆๆๆ

คราวนี้ เราก้อ หาตำแหน่งใครต่อใครได้แล้ว อิอิ

อย่าคิดหนีเด็ดขาด
RESIDENT DEPARTMENT OF SURGERY, VAJIRA

* โฆษณา